| Kích thước | 274 x 440 x 845 mm |
| Xuất xứ | Chính Hãng |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Số cấp lọc | 6 lõi lọc |
| Áp suất nước tối đa | 10 bar |
| Màng lọc | Màng RO Filmtec™ 50 |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Bơm | Động cơ hút đẩy |
| Van điện từ | KSD |
Máy lọc nước Kangaroo công suất lớn KG200 + Đèn UV
- Mã sản phẩm : KG200-Đèn UV
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 14,300,000 đ (-30%)
- Tặng bút kiểm tra độ tinh khiết của nước trị giá 300.000đ
- Tặng gói lắp đặt và phụ kiện tại nhà khu vực nội thành Hà Nội
- Giảm 150.000đ khi lắp kèm bộ lọc nước đầu nguồn bảo vệ máy lọc
- Giảm 200.000đ khi lắp đèn UV diệt khuẩn cho máy lọc
- Liên hệ đặt hàng hotine: 0972 543 088
Thông số kỹ thuật Máy lọc nước Kangaroo công suất lớn KG200 + Đèn UV
Mô tả Máy lọc nước Kangaroo công suất lớn KG200 + Đèn UV
Tính năng Máy lọc nước Kangaroo 32 lít/giờ KG200VN
– Nước qua hệ thống lọc của Máy lọc nước Kangaroo 32 lít/giờ KG200 và có thể uống ngay mà không cần đun sôi.
– Máy Tự động lọc nước hoàn toàn, máy tự ngắt khi bình nước đầy hoặc nước đầu vào hết
– Tự động Rửa màng RO trước khi lọc nước, giúp bảo vệ màng Ro, nâng cao tuổi thọ của máy lọc nước
– Tự động báo khi thiếu nước.
– Ngừng Hoạt động khi bình nước đầy, tránh lãng phí điện.
– Loại bỏ hoàn toàn các tạp chất, rong rêu, gỉ sét, bùn đất, cặn bẩn, các hạt lơ lửng không hòa tan
– Hấp thụ clo, loại bỏ màu, mùi, vị lạ, chất hữu cơ, thuốc trừ sâu, dầu mỡ, amoni, nitrit
– Loại bỏ Ca2+, Mg2+ để làm mềm nước, không còn hiện tượng đóng cặn khi đun nấu
– Loại bỏ các kim loại nặng, fe, mangan, asen độc hại
– Lọc được mọi nguồn nước như nước máy, nước giếng khoan, nước mưa, các nguồn nước có độ cứng cao, nhiều kim loại nặng
– Loại bỏ các vi khuẩn, vi rút, bào tử khuẩn cho nước uống được trực tiếp
– Cân bằng độ PH, màu mùi vị, chống tái nhiễm khuẩn, mang lại nguồn nước tinh khiết
6 Lõi lọc nước trong Máy lọc nước Kangaroo 32 lít/giờ KG200VN
Đánh giá (0) Máy lọc nước Kangaroo công suất lớn KG200 + Đèn UV




Đánh giá Máy lọc nước Kangaroo công suất lớn KG200 + Đèn UV
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.