| Kích thước | 375 x 415 x 1080 mm mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Thời hạn sử dụng | 10 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Khối lượng sản phẩm | 19 kg |
| Vòi lấy nước | 2 vòi nóng lạnh riêng biệt |
| Block làm lạnh | Làm lạnh bằng Block |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 2L/h, bình Inox 304 |
| Dung tích bình nóng | Dung tích 3 lít |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Bộ ổn định nhiệt (thermostat) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Trực tiếp |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Loại cây nước | Sử dụng bình úp |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Khoang chứa | Khoang lạnh |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Công suất làm lạnh | 100W |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG41W
- Mã sản phẩm : KG41W
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 4,450,000 đ (-19%)
Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG41W
Mô tả Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG41W
Được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại, sử dụng chất liệu và hệ thống làm lạnh cao cấp, máy làm nóng lạnh nước uống Kangaroo KG41W an toàn cho sức khoẻ. Cùng rất nhiều những tính năng, thiết kế thông minh khác. Cây nước nóng lạnh Kangaroo là sản phẩm đáp ứng một cách tối ưu những nhu cầu của bạn.
Thiết kế sang trọng
Máy làm nóng lạnh nước uống Kangaroo KG41W có thiết kế sang trọng và hiện đại cùng màu sắc bạc, bình úp rất tiện lợi cho bạn sử dụng ở nhà hay văn phòng công ty. Kiểu dáng thon gọn không chiếm nhiều diện tích của không gian sống của gia đình.
Có 2 vòi nóng và lạnh
Máy làm nóng lạnh nước uống Kangaroo KG41W tích hợp 2 vòi nước nóng lạnh riêng biệt cho người dùng thoải mái sử dụng đáp ứng nhu cầu dùng nước nóng để pha trà, cafe, sữa…, hay giải khát nhanh chóng cùng những ly nước mát lạnh, vô cùng tiện dụng cho gia đình bạn.

Làm lạnh bằng block
Kangaroo KG41W có hệ thống làm lạnh block rất hiện đại giúp nước lạnh nhanh hơn đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng liên tục của nhiều người dùng. Sử dụng loại gas R134A an toàn sức khỏe của người dùng.
Các tiện ích khác
Ngoài những đặc trưng nổi bật trên, dòng sản phẩm máy làm nước nóng lạnh này của Kangaroo còn được trang bị nhiều tiện ích khác như khoang chứa có chức năng làm lạnh để người dùng sử dụng như một chiếc tủ lạnh mini, chống bụi cho khoang chứa nước, màn hình LED hiển thị nhiệt độ và thời gian, chế độ cảnh báo khi nhiệt độ cao hoen nhiệt độ cho phép.
Đánh giá (0) Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG41W





Đánh giá Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG41W
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.