| Kích thước | 375 x 415 x 1080 mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Thời hạn sử dụng | 20 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Vòi lấy nước | 2 vòi nóng lạnh riêng biệt |
| Block làm lạnh | Làm lạnh bằng Block |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 2L/h, bình Inox 304 |
| Dung tích bình nóng | Dung tích 3 lít |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Bộ ổn định nhiệt (thermostat) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Trực tiếp |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Loại cây nước | Cây hút bình |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Công suất làm lạnh | 100W |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
Máy Làm Nóng Lạnh Nước Uống Kangaroo KG49A3
- Mã sản phẩm : KG49A3
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 5,990,000 đ (-36%)
Thông số kỹ thuật Máy Làm Nóng Lạnh Nước Uống Kangaroo KG49A3
Mô tả Máy Làm Nóng Lạnh Nước Uống Kangaroo KG49A3
Máy làm nóng lạnh nước uống Kangaroo với màu sắc trang nhã, kiểu dáng hiện đại, giúp sản phẩm dễ dàng kết hợp hài hòa với mọi không gian nội thất như phòng khách, văn phòng hay cửa hàng sang trọng. Đối với máy lọc nước, thường sẽ chỉ cho ra nguồn nước với một chức năng duy nhất, nhưng với sản phẩm máy làm nóng lạnh nước uống KG49A3, việc sử dụng song song chức năng nóng và lạnh sẽ vô dùng dễ dàng và thuận tiện, đem lại sự nhanh chóng và tiện ích rất lớn cho người sử dụng, đặc biệt là văn phòng, công sở, gia đình, nơi công cộng,…
Máy làm nóng lạnh nước uống Kangaroo KG49A3 có thiết kế hiện đại, thanh lịch, rất nhỏ gọn, không tốn diện tích không gian. Máy làm nóng lạnh nước uống KG49A3 có bình đun được làm bằng Inox 304 cao cấp chống gỉ, chịu được nhiệt độ và độ bền cao, không có chất gây độc hại, an toàn với sức khỏe người sử dụng.
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG49A3 được thiết kế với 2 vòi lấy nước nóng, lạnh riêng biệt vô cùng tiện lợi. Lẫy nhấn được thiết kế dưới vòi, giúp bạn thao tác thuận tiện và dễ dàng hơn. Bên cạnh đó, máy có 2 công tắc nguồn riêng biệt, có thể linh hoạt tắt hoặc bật các chế độ nóng lạnh tùy nhu cầu hoặc sử dụng theo mùa trong năm.
Trong quá trình sử dụng, nếu xảy ra sự cố quá nhiệt hoặc hết nước thì chế độ bảo vệ Block sẽ tự động ngắt điện nhằm hạn chế sự cố cháy nổ gây nguy hiểm và duy trì tuổi thọ cho sản phẩm.

Lợi ích của cây nước nóng lạnh KG49A3 với hệ thống làm lạnh bằng Block
Nhiệt độ làm nóng từ 92 – 95 độ C, nhiệt độ làm lạnh từ 6 – 8 độ C. Máy có công suất làm lạnh là 100W và công suất làm nóng đến 500W giúp đun nóng nước nhanh chóng, cho bạn dễ dàng pha trà, cà phê, nấu mì,… mà không phải tốn nhiều thời gian. Máy làm nóng lạnh nước uống Kangaroo KG49A3 có hệ thống làm lạnh bằng Block giúp nước có độ lạnh sâu, sảng khoái, đập tan cơn khát nhanh chóng.
Đặc điểm và tính năng của sản phẩm:
• Tiện dụng, dễ dùng với 2 vòi riêng biệt nóng, lạnh.
• Hệ thống làm lạnh bằng block.
• Chế độ bảo vệ block bằng cầu chì nhiệt
• Bầu đun bằng Inox 304
• Sử dụng bơm hút, bình nước để phía dưới, giúp tăng tính thẩm mỹ
Đánh giá (0) Máy Làm Nóng Lạnh Nước Uống Kangaroo KG49A3





Đánh giá Máy Làm Nóng Lạnh Nước Uống Kangaroo KG49A3
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.