| Kích thước | 310 x 360 x 1040 mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Vòi lấy nước | 3 vòi nước |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 1.8L |
| Dung tích bình nóng | Dung tích 3 lít |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Bộ ổn định nhiệt (thermostat) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Trực tiếp |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Khoang chứa | Khoang khử trùng |
| Hệ thống làm điện tử | Vi mạch và chip điên tử |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Công suất làm lạnh | 100W |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG53A3
- Mã sản phẩm : KG53A3
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 2,890,000 đ (-19%)
Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG53A3
Mô tả Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG53A3
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG53A3 được thiết kế hiện đại, nhỏ gọn, phù hợp đặt ở mọi vị trí khác nhau. Máy làm nóng lạnh nước uống của Kangaroo đa năng 2 trong 1 với chức năng vừa làm lạnh nước, vừa làm nóng nước luôn tại vòi.

Vòi lấy nước nóng lạnh riêng biệt và tiện lợi
Máy làm nóng lạnh nước được Kangaroo thiết kế 2 vòi nóng lạnh riêng biệt. Lẫy nhấn được thiết kế dưới vòi giúp thao tác lấy nước trở nên đơn giản và dễ dàng nhất.
Tích hợp khóa an toàn bảo vệ trong vòi nước nóng
Chức năng khóa an toàn này được khá nhiều người thích, nhất là đối với các gia đình có trẻ nhỏ. Nếu khóa nước nóng không được mở ra thì trẻ nhỏ hoàn toàn không lấy được nước nóng, tránh gây bỏng rát cho tay, chân và giảm thiểu các tai nạn đáng tiếc có thể xảy ra.
Chất liệu nhựa cao cấp, chống chịu nhiệt, an toàn với sức khỏe
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG53A3 làm từ nhựa tổng hợp, có khả năng chịu nhiệt độ cao và không có chất gây độc hại với nguồn nước đảm bảo an toàn tuyệt đối với sức khỏe của người uống.
Kangaroo cam kết Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG53A3 chính hãng, chất lượng tốt, giá cả phải chăng, đặc biệt là khi mua hàng khách hàng còn được tham gia nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn, chế độ giao hàng và bảo hành uy tín.
Đánh giá (0) Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG53A3






Đánh giá Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG53A3
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.