| Kích thước | 36x34x104 mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Thời hạn sử dụng | 10 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Khối lượng sản phẩm | 23kg |
| Vòi lấy nước | 2 vòi nóng lạnh riêng biệt |
| Block làm lạnh | Làm lạnh bằng Block |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 1.8L |
| Dung tích bình nóng | Dung tích 3 lít |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Bộ ổn định nhiệt (thermostat) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Điện trở ngoài |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Loại cây nước | Sử dụng bình úp |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Công suất làm nóng | 430w |
| Công suất làm lạnh | 85w |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG44
- Mã sản phẩm : KG44
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 7,900,000 đ (-29%)
Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG44
Mô tả Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG44
Máy nước nóng lạnh Kangaroo KG44 có thiết kế hiện đại, màu sắc sang trọng, tạo cho không gian nội thất của gia đình nét trang nhã và thu hút hơn.Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG44 hay còn gọi là Máy làm nóng lạnh nước uống Kangaroo KG44
Được thiết kế với hai vòi nóng lạnh riêng biệt, bầu đun bằng thép không rỉ
Có vòi khóa nóng an toàn, tiện lợi cho gia đình có trẻ em(tránh bị bỏng)
Khi nước đủ nóng, lạnh đèn tín hiệu của cây nóng lạnh sẽ ngắt, tiết kiệm điện cho gia đình
Có kiểu dáng sang trọng phù hợp cho ngôi nhà của bạn
Màu sắc: màu lông chuột có pha viền đen
Máy làm nóng lạnh nước uống Kangaroo KG44 là thiết bị làm nóng lạnh nước uống được tập đoàn Kangaroo nhập khẩu từ Hàn Quốc được tích hợp 2 trong 1 với chức năng làm nóng và làm lạnh nước trên cùng một sản phẩm rất tiện lợi.
Máy làm nóng lạnh nước có công suất làm nóng của máy lên tới 500W, nguồn nước nóng từ máy làm nóng lạnh nước uống của Kangaroo có thể sử dụng ngay tại vòi, dùng để pha trà, cà phê, mì tôm..rất tiện lợi cho dân văn phòng công sở. Máy có công suất làm lạnh 100W, cho độ lạnh tự nhiên, sảng khoái, đập tan cơn khát của bạn.
Nhiều tính năng tiện dụng và an toàn cho sức khỏe người dùng
Làm lạnh bằng Block
Cây nước nóng lạnh sử dụng hệ thống làm lạnh bằng block, cho độ lạnh rất sâu, còn bầu đun của sản phẩm được làm bằng thép chống gỉ, rất an tâm, có 2 vòi nóng và lạnh riêng biệt, vòi nóng có khóa an toàn , yên tâm khi sử dụng ở những nơi có trẻ em như nhà sách, siêu thị, khu vui chơi, gia đình.. Máy nước nóng lạnh có công suất làm lạnh 85W và làm nóng 430W đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của người dùng. An toàn cho người dùng, Máy có bầu đun bằng thép không gỉ, làm tăng tuổi thọ của máy và đảm bảo an toàn cho gia đình bạn.
Nhiều tính năng tiện dụng và an toàn cho sức khỏe người dùng
• Tính năng sản phẩm:
° Tiện dụng, dễ dùng với 2 vòi riêng biệt nóng, lạnh.
° Làm lạnh bằng Block LG.
° Bầu đun bằng thép không gỉ.
° Vòi nóng bằng khoá an toàn.
° Thiết kế vững chãi.
° Kiểu dáng sang trọng, đa dạng màu sắc.
• Sản phẩm bảo hành: 12 tháng
• Made in Korea
Đánh giá (0) Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG44





Đánh giá Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG44
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.