| Kích thước | 355×340 x 1040 mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Thời hạn sử dụng | 10 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Khối lượng sản phẩm | 25kg |
| Vòi lấy nước | 2 vòi nóng lạnh riêng biệt |
| Block làm lạnh | Làm lạnh bằng Block |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 3L, bình Inox 304 |
| Dung tích bình nóng | 1.8 lít |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Bộ ổn định nhiệt (thermostat) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Điện trở ngoài |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Bộ lõi tích hợp | ⊹ 1-Sediment filter: Màng lọc thô ⊹ 2-Pre-carbon filter: Than hoạt tính dạng xốp ⊹ 3-U/F filter: Màng U/F ⊹ 4-Post-carbon filter: Than hoạt tính thể rắn |
| Loại cây nước | Tích hợp bộ lọc NANO |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Công suất làm nóng | 430w |
| Công suất làm lạnh | 85w |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG48
- Mã sản phẩm :
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 12,500,000 đ (-42%)
Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG48
Mô tả Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG48
Máy lọc nước nóng lạnh KANGAROO KG48 được thiết kế tinh tế gọn nhẹ, màu sắc thanh lịch, hài hòa với mọi không gian nội thất phòng khách, văn phòng hay cửa hàng sang trọng
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG48 là thiết bị làm nóng lạnh nước uống được tập đoàn Kangaroo nhập khẩu từ Hàn Quốc được tích hợp 2 trong 1 với chức năng làm nóng và làm lạnh nước trên cùng một sản phẩm rất tiện lợi.
Máy làm nóng lạnh nước có công suất làm nóng của máy lên tới 430W, nguồn nước nóng từ máy làm nóng lạnh nước uống của Kangaroo có thể sử dụng ngay tại vòi, dùng để pha trà, cà phê, mì tôm..rất tiện lợi cho dân văn phòng công sở. Máy có công suất làm lạnh 85W, cho độ lạnh tự nhiên, sảng khoái, đập tan cơn khát của bạn.
Nhiều tính năng tiện dụng và an toàn cho sức khỏe người dùng
• Làm lạnh bằng Block
Cây nước nóng lạnh sử dụng hệ thống làm lạnh bằng block, cho độ lạnh rất sâu, còn bầu đun của sản phẩm được làm bằng thép chống gỉ, rất an tâm, có 2 vòi nóng và lạnh riêng biệt, vòi nóng có khóa an toàn , yên tâm khi sử dụng ở những nơi có trẻ em như nhà sách, siêu thị, khu vui chơi, gia đình.. Máy nước nóng lạnh có công suất làm lạnh 85W và làm nóng 430W đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của người dùng. An toàn cho người dùng, Máy có bầu đun bằng thép không gỉ, làm.
Nhiều tính năng tiện dụng và an toàn cho sức khỏe người dùng
• Làm lạnh bằng Block LG, môi chất lạnh R134A.
• Bầu đun bằng thép không gỉ.
• Vòi nóng có khóa an toàn.
• Kiểu dáng sang trọng, đa dạng màu sắc.
• Tích hợp hệ thống lọc nước.
• Lọc trực tiếp từ nguồn nước.
• Diệt khuẩn, tạo khoáng, loại bỏ vi khuẩn trong nước.
• Sản phẩm bảo hành: toàn bộ phần điện 12 tháng
• Made in Korea
|
Màng lọc |
Thời gian thay thế |
Chức năng |
| Màng lọc số 1: Sợi PP |
6 – 9 tháng |
Ngăn chặn bẩn, bùn đất, rỉ sét có kích thước > 5 micro |
| Màng số 2: than hoạt tính thể rắn |
6 – 9 tháng |
Lọc cặn, bùn đất, rỉ sét có kích thước > 1 micro |
| Màng số 3: U/F |
18 -24 tháng |
Loại bỏ đáng kể chất rắn, ion kim loại nặng, vi sinh vật, vi khuẩn, các chất hữu cơ. |
| Màng số 4: Than hoạt tính dạng xốp |
12 – 18 tháng |
Hấp thụ mùi vị, chất hữu cơ, thuốc trừ sâu, chất diệt côn trùng, kim loại nặng,clo dư trong nước |
| * CHÚ Ý : thời gian thay thế màng lọc phụ thuộc chủ yếu vào nguồn nước và mật độ sử dụng . | ||
Đánh giá (0) Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG48



Đánh giá Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG48
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.