| Kích thước | 274 x 303 x 1086 mm mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Thời hạn sử dụng | 10 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Khối lượng sản phẩm | 8.3 kg |
| Vòi lấy nước | 2 vòi nóng lạnh riêng biệt |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 1.8L |
| Dung tích bình nóng | Dung tích 3 lít |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Bộ ổn định nhiệt (thermostat) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Trực tiếp |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Loại cây nước | Sử dụng bình úp |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Khoang chứa | Khoang khử trùng |
| Hệ thống làm điện tử | Vi mạch và chip điên tử |
| Công suất làm nóng | 420w |
| Công suất làm lạnh | 80w |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31A3
- Mã sản phẩm : KG31A3
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá mua
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 2,690,000 đ (-28%)
Khuyến mại khi mua hàng
Giá và khuyến mãi khi mua sản phẩm
Đang cập nhật
Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31A3
Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31A3
Mô tả Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31A3
1. Đặc tính sản phẩm
• Tiện dụng, dễ dùng với 2 vòi riêng biệt nóng, lạnh.
• Hệ thống làm lạnh bằng vi mạch và chíp điện tử
• Bầu đun bằng Inox 304
• Sử dụng bình úp
• Có khoang chứa đồ không làm lạnh
2. Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo
• Điện áp: 220V/50Hz
• Khối lượng: 8,3Kg
• Kích thước: 274x303x1086 (mm)
• Công suất: CS Nóng: 420W – CS Lạnh 80W
Thông tin bổ sung Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31A3
| Điện áp | 220V/50Hz |
|---|---|
| Khối lượng | 8,3Kg |
| Kích thước | 274x303x1086 (mm |
| Công suất: CS Nóng | 420W – CS Lạnh 80W |
Đánh giá (0) Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31A3
Đặt mua Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31A3

Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31A3
Giá gốc là: 2.690.000 ₫.1.950.000 ₫Giá hiện tại là: 1.950.000 ₫.(-28%)
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại để chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn hàng trước khi giao hàng. Xin cảm ơn!



Đánh giá Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31A3
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.