| Kích thước | 355 x 390 x 1115 mm mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Block làm lạnh | Làm lạnh bằng Block |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 1.8L |
| Dung tích bình nóng | Dung tích 3 lít |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Bộ ổn định nhiệt (thermostat) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Trực tiếp |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Loại cây nước | Cây hút bình |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Khoang chứa | Khoang lạnh |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Công suất làm lạnh | 85w |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
Cây nước Kangaroo nóng lạnh KG39H
- Mã sản phẩm : KG39H
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 6,800,000 đ (-39%)
Thông số kỹ thuật Cây nước Kangaroo nóng lạnh KG39H
Mô tả Cây nước Kangaroo nóng lạnh KG39H
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG39Hloại liên doanh, làm lạnh bằng block nên lạnh sâu và có độ bền cao. Tiện dụng với 3 vòi nước riêng biệt nóng – lạnh – ấm. Sản phẩm sử dụng bơm hút, bình nước để phía dưới. Có khoang khử trùng có thể đặt hoa quả, nước lọc. Màu trắng, màn hình hiển thị LED màu đen sang trọng.
Cây nước nóng lạnh Kangaroo là máy làm nóng, lạnh nước tiện lợi và an toàn, có kiểu dáng sang trọng phù hợp cho cả gia đình và văn phòng. Không cần quá mất thời gian và diện tích cho nhiều sản phẩm như tủ lạnh, ấm đun nước,… nhu cầu làm lạnh hoặc đun nóng nước nay được tích hợp trong một sản phẩm duy nhất – rất gọn gàng.

Đặc tính sản phẩm
- 3 vòi nóng lạnh riêng biệt: Với các chế độ nóng, lạnh, thường. Màn hình LED phía trên hiển thị chế độ nước.
- Công suất nóng lên đến 500W
- Làm lạnh bằng Block (lạnh sâu, có độ bền cao hơn dòng làm lạnh bằng vi mạch – chip điện tử)
- Dễ dàng vệ sinh: Với khay chứa nước thừa (khi đầy có thể dễ dàng nhấc ra đổ nước thải) và van xả phía sau.
- Khay khử trùng: Có thể cho hoa quả hoặc nước mát, sữa vào (lưu ý không để các thực phẩm có mùi như thịt, cá…).
- Màu trắng kết hợp xám.
- Sử dụng bơm hút, bình úp để phía dưới: Nâng cao tính thẩm mỹ
Đánh giá (0) Cây nước Kangaroo nóng lạnh KG39H









Đánh giá Cây nước Kangaroo nóng lạnh KG39H
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.