| Kích thước | 350 x 360 x 990 mm mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Thời hạn sử dụng | 10 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Vòi lấy nước | 2 vòi nóng lạnh riêng biệt |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 1L/h |
| Dung tích bình nóng | Dung tích 3 lít |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Cảm biến ( sensơ ) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Trực tiếp |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Loại cây nước | Sử dụng bình úp |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Khoang chứa | Khoang khử trùng |
| Hệ thống làm điện tử | Vi mạch và chip điên tử |
| Công suất làm nóng | 500W |
| Công suất làm lạnh | 65w |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H
- Mã sản phẩm : KG31H
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá mua
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 2,650,000 đ (-17%)
Khuyến mại khi mua hàng
Giá và khuyến mãi khi mua sản phẩm
Đang cập nhật
Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H
Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H
Mô tả Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H – Liên doanh
• Dễ sử dụng: Có đèn hiển thị nóng/ lạnh, dễ dàng kiểm tra trạng thái, 2 vòi nóng, lạnh riêng biệt.
• An toàn: Vòi nóng có khóa an toàn cho trẻ nhỏ.
• Dễ dàng vệ sinh: Với khay chứa nước thừa (khi đầy có thể dễ dàng nhấc ra đổ nước thải) và van xả phía sau.
• Khoang khử trùng: Có chức năng khử mùi.
• Đầu úp thông minh: Dễ dàng gắn bình nước vào, thuận tiện khi sử dụng.
• Màu sắc: Trắng sáng sạch sẽ, thân thiện.

Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H có kiểu dáng đẹp, in hoa văn nhã nhặn là một điểm nhấn nổi bật khi khách hàng lựa chọn sản phẩm này.
– Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H rất tiện dụng, dễ sử dụng với 2 vòi riêng biệt nóng, lạnh.
– Máy được làm lạnh bằng vi mạch và chip điện tử
– Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H có khoang chứa khử trùng tiện cho việc để cốc chén
– Máy có chức năng khử mùi, đảm bảo vệ sinh
– Màu sắc sản phẩm cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H có màu trắng sữa sáng và có hoa văn ở mặt trước rất đẹp, trang nhã, phù hợp cho các vị trí khác nhau trong không gian gia đình, văn phòng của bạn.
2. Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H
| Điện áp/tần số sử dụng | AC 220~240V/50~60Hz |
| Hệ thống tản nhiệt cưỡng bức | Dạng quạt thổi |
| Công suất lạnh | 65W |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 1L/h, |
| Nhiệt độ làm lạnh | Dưới 15oC |
| Công suất nóng | 500W |
| Bình chứa nước nóng | Dùng tích 5L/h, bình Inox 304 |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Công suất nóng | 480W |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 90oC |
| Hệ thống làm điện tử | Vi mạch và chip điên tử |
| Khoang chứa | Khử trùng |
| Kích thước ngoài | 350 x 360 x 990 mm |
| Trọng lượng | 8kg |
| Vòi | Nhựa ABS |
Cách sử dụng hiệu quả nhất đối với sản phẩm cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H là kết hợp với bình úp Kangaroo đặt lên trên mặt cây nước.
Bạn có thể đổ nước trực tiếp lên bình lọc hoặc dùng nước đã qua máy lọc nước Kangaroo để sử dụng. Với hệ thống đun nóng và làm lạnh trực tiếp sẽ cho bạn cốc nước nóng hoặc lạnh như ý muốn.
www.phanphoikangaroo.com – Hotline 0961 277 188
Đánh giá (0) Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H
Đặt mua Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H

Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H
Giá gốc là: 2.650.000 ₫.2.190.000 ₫Giá hiện tại là: 2.190.000 ₫.(-17%)
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại để chúng tôi sẽ gọi xác nhận đơn hàng trước khi giao hàng. Xin cảm ơn!





Đánh giá Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.