| Kích thước | 310 x 362 x 1000 mm mm |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Thời hạn sử dụng | 10 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Block làm lạnh | Làm lạnh bằng Block |
| Rơle bảo vệ | Bán dẫn |
| Nhiệt độ làm nóng | 85oC ~ 95oC |
| Nhiệt độ nước lạnh | 2oC – 10oC |
| Bình chứa nước lạnh | Dung tích 1.8L |
| Dung tích bình nóng | Dung tích 3 lít |
| Môi chất làm lạnh | R-134a |
| Điều khiển nhiệt độ | Bộ ổn định nhiệt (thermostat) |
| Hệ thống làm lạnh | Hệ thống làm lạnh trực tiếp |
| Thiết bị đun nóng | Trực tiếp |
| Rơ le bảo vệ | Rơle lưỡng kim |
| Mặt thân trước | Nhựa ABS |
| Vòi | Nhựa ABS |
| Dây tiếp địa | Màu xanh vàng |
| Loại cây nước | Tích hợp máy lọc nước RO |
| Giàn nóng | Dạng Lưới |
| Công suất làm nóng | 420w |
| Công suất làm lạnh | 100W |
| Công cụ bảo vệ quá nhiệt | Zole lưỡng kim |
Cây nước nóng lạnh hút bình Kangaroo KG39A3
- Mã sản phẩm : KG39A3
- Xuất xứ : Đang cập nhật
- Bảo hành : Đang cập nhật
- Tình trạng : Còn hàng
Giá tốt hơn khi gọi điện Giá niêm yết: 4,990,000 đ (-18%)
Thông số kỹ thuật Cây nước nóng lạnh hút bình Kangaroo KG39A3
Mô tả Cây nước nóng lạnh hút bình Kangaroo KG39A3
Máy làm nóng lạnh nước uống Kangaroo Với màu sắc trang nhã, kiểu dáng hiện đại, giúp sản phẩm dễ dàng kết hợp hài hòa với mọi không gian nội thất như phòng khách, văn phòng hay cửa hàng sang trọng. Đối với máy lọc nước, thường sẽ chỉ cho ra nguồn nước với một chức năng duy nhất, nhưng với sản phẩm máy làm nóng lạnh nước uống KG39A3, việc sử dụng song song chức năng nóng và lạnh sẽ vô dùng dễ dàng và thuận tiện, đem lại sự nhanh chóng và tiện ích rất lớn cho người sử dụng, đặc biệt là văn phòng, công sở, gia đình, nơi công cộng,…
Đặc điểm của máy làm nóng lạnh nước uống KG39A3 với 3 vòi nóng/lạnh/thường riêng biệt
Máy làm nóng lạnh nước uống KG 39A3 được thiết kế 3 vòi nóng, lạnh và nước thường riêng biệt, tiện lợi với nút nhấn lấy nước rất dễ dàng sử dụng. Bên cạnh đó, máy có 2 công tắc nguồn riêng biệt, giúp bạn có thể linh hoạt tắt hoặc bật các chế độ nóng lạnh tùy nhu cầu hoặc sử dụng theo mùa trong năm
Cấu tạo và nguyên lý hoạt động của cây nước nóng lạnh KG39A3
– Cây nước nóng lạnh KG39A3 có hệ thống làm lạnh bằng block, cấu tạo gồm: bầu chứa nước được làm bằng Inox 304 rất an toàn, không độc hại, sợi đốt (đây là bộ phận ra nhiệt), rơ-le khống chế nhiệt để đảm bảo độ an toàn.
– Nguyên lý hoạt động làm nóng lạnh của KG39A3: Khi cây nước hoạt động thì sợi đốt sẽ sản sinh ra nhiệt để làm nóng nước có bên trong bầu chứa nước, khi nước đạt tới nhiệt độ khống chế đã được mặc định(95 ~ 98 độ C) thì rơ-le khống chế nhiệt sẽ tự động ngắt, nếu nhiệt độ trong bầu chứa nước nóng lại giảm xuống thì rơ-le khống chế nhiệt này sẽ đóng lại và cấp điện cho trở nhiệt làm việc. Quá trình này sẽ lặp đi lặp lại trong quá trình sử dụng.
Đặc điểm và tính năng của sản phẩm.
• Tiện dụng, dễ dùng với 3 vòi riêng biệt nóng, lạnh, thường
• Hệ thống làm lạnh bằng block, môi chất R134A.
• Chế độ bảo vệ block bằng cầu chì nhiệt
• Bầu đun bằng Inox 304
• Sử dụng bơm hút, bình nước để phía dưới
Đánh giá (0) Cây nước nóng lạnh hút bình Kangaroo KG39A3










Đánh giá Cây nước nóng lạnh hút bình Kangaroo KG39A3
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.